BAN CHẤP HÀNH CÔNG ĐOÀN CÔNG TY

 

TT

Họ và tên

Chức Danh

I

Công đoàn bộ phận khối Nghiệp vụ I

1

Đỗ Đình Thông

Chủ tịch

2

Nguyễn Thị Bích Phụng

P. chủ tịch

3

Ngô Thị Quỳnh Dinh

Ủy viên

II

Công đoàn bộ phận khối Nghiệp vụ II

 

4

Lê Quang Thịnh

Chủ tịch

5

Lê Minh Tuấn

Phó chủ tịch

6

Nguyễn Thị Tưởng

Ủy viên

III

Công đoàn bộ phận khối Kỹ thuật

 

7

Trần Thị Anh

Chủ tịch

8

Trần Quốc Khánh

Phó chủ tịch

9

Võ Văn Hiếu

Ủy viên

IV

Công đoàn bộ phận khối ĐH-KCS

 

10

Lưu Nhân

Chủ tịch

11

Lương Thị Ngọc Trang

PCT

12

Vũ Thị Thảo

Tổ trưởng tổ công đoàn

V

Công đoàn bộ phận khối ATMT-TBQ

 

13

Nguyễn Hữu Minh

 

14

Phan Thị Hạnh

 

15

Đồng Văn Thăng

 

VI

Công đoàn bộ phận khối Văn phòng

 

16

Nguyễn Duy Linh

CTCĐ

17

Phạm Thị Ánh Tuyết

ĐVCĐ

18

Nguyễn Thị Khuya

ĐVCĐ

VII

Công đoàn bộ phận phân xưởng Nhiệt điện

 

19

Phạm Văn Nghiêm

Chủ tịch CĐBP

20

Lê Thị Bích Thu

PCT

21

Trần Thị Tuyết Mai

UVBCH

22

Nguyễn Anh Duy

UVBCH

23

Trần Hoàng Thanh

UVBCH

VIII

Công đoàn bộ phận phân xưởng Trạm Mạng

 

24

Kim Ngọc Vũ

 

25

Trần Hồng Quảng

TTCĐ

26

Lê Văn Nam

TTCĐ

IX

Công đoàn bộ phận phân xưởng Khí hóa than

 

27

Nguyễn Thị Thúy Diễm

Chủ tịch CĐBP

28

Nguyễn Tuấn Anh

PCĐ

29

Ngô Minh Hà

UVBCH

30

Nguyễn Trường Chung

UVBCH

31

Nguyễn Đình Tạo

UVBCH

X

Công đoàn bộ phận phân xưởng Lắng rửa

 

32

Lương Lê Huế

Chủ tịch

33

Nguyễn Trung Đức

P. chủ tịch

34

Nguyễn Thị Phi Cúc

Ủy viên

XI

Công đoàn bộ phận phân xưởng SCTH

 

35

Lưu Quốc Vinh

Chủ tịch

36

Trần Thị Kim Lương

Phó CT

37

Trần Văn Công

UVBCH

38

Lưu Đình Minh

UVBCH

39

Đỗ Thị Bích Hằng

UVBCH

40

Nguyễn Bá Tâm

UVBCH

41

Ngọc Văn Tuấn

UVBCH

XII

Công đoàn bộ phận TT Hóa nghiệm

 

42

Nguyễn Hoàng Lam Sơn

Chủ tịch CĐ

43

Phạm Thị Hường

Phó Chủ tịch CĐ

44

Hồ Thị Thu Hương

UVBCH

45

Trần Phạm Thường Phương

UVBCH

46

Bùi Văn Nam

UVBCH

XIII

Công đoàn bộ phận phân xưởng Nung Hydrat

 

47

Nguyễn Đình Thảnh

Chủ tịch

48

Phạm Công Anh Tuấn

Phó chủ tịch

49

Lê Thị Ái

UVBCH

XIV

Công đoàn bộ phận phân xưởng NKN và Môi trường

 

50

Đường Ngọc Hữu

Chủ tịch

51

Nguyễn Thị Ảnh

Phó Chủ tịch

52

Lê Thành

UVBCH

53

Đặng Đức Trọng

UVBCH

54

Trần Trung Kiên

UVBCH

XV

Công đoàn bộ phận phân xưởng Kết tinh

 

55

Vũ Mạnh Thắng

Chủ tịch

56

Trần Thị Ngọc Huệ

PCT

57

Nguyễn Thị Thu Hà

UVBCH

58

Vũ Thị Giang

UVBCH

59

Nguyễn Quang Hiền

UVBCH

XVI

Công đoàn bộ phận phân xưởng Hòa tách

 

60

Nguyễn Thị Huyền Trang

Chủ tịch

61

Nguyễn Thị Thanh

PCT

62

Tô Văn Mão

Ủy viên

XVII

Công đoàn bộ phận phân xưởng Nguyên liệu

 

63

Ngô Minh Đông

Chủ tịch

64

Vũ Văn Định

Phó chủ tịch

65

Hà Văn Trọng

UV BCH

66

Phan Thị Mai An

UV BCH

67

Phạm Văn Cường

UV BCH

XVIII

Công đoàn bộ phận phân xưởng Khai thác

 

68

Ngô Minh Đông

Chủ tịch

69

Vũ Văn Định

Phó chủ tịch

70

Hà Văn Trọng

UV BCH

71

Phan Thị Mai An

UV BCH

72

Phạm Văn Cường

UV BCH

XIX

Công đoàn bộ phận phân xưởng Tuyển khoáng

 

73

Phạm Văn Tỉnh

CTCĐ

74

Bùi Ngọc Phan

PCTCĐ

75

Hoàng Thị Lộc

UVBCH

76

Nguyễn Văn Bình

UVBCH

77

Nông Thái Hiệp

UVBCH

78

Lê Văn Chương

UVBCH

79

Lê Khánh Phương

UVBCH

XX

Công đoàn bộ phận XN Bao bì Đồng Nai

 

80

Lưu Thị Thu

Chủ tịch

81

Lê Thị Mỹ Hạnh

Phó chủ tịch

82

Nguyễn Văn Lực

Ủy viên

83

Hoàng Trọng Bảo Hiếu

Ủy viên

84

Đinh Khánh Vân

Ủy viên